മണ്ഡലങ്ങളും വിജയികളും

കാസർഗോഡ്

മഞ്ചേശ്വരം              പി ബി അബ്ദുൾ റസാഖ്

കാസർഗോഡ്           എൻ എ നെല്ലിക്കുന്ന്

ഉദുമ                          കെ കുഞ്ഞിരാമൻ

കാഞ്ഞങ്ങാട്             ഇ ചന്ദ്രശേഖരൻ

തൃക്കരിപ്പൂർ              എം രാജഗോപാലൻ

കണ്ണൂർ

പയ്യന്നൂർ                    സി കൃഷ്ണൻ

കല്ല്യാശ്ശേരി                ടി വി രാജേഷ്

തളിപ്പറമ്പ്                  ജെയിംസ് മാത്യു

ഇരിക്കൂർ                    കെ സി ജോസഫ്

അഴീക്കോട്                കെ.എം.ഷാജി

കണ്ണൂർ                        രാമചന്ദ്രൻ കടന്നപ്പള്ളി

ധർമ്മടം                     പിണറായി വിജയൻ

തലശ്ശേരി                   എ എൻ ഷംസീർ

കൂത്തുപറമ്പ്              കെ കെ ഷൈലജ

മട്ടന്നൂർ                      ഇ പി ജയരാജൻ

പേരാവൂർ                  അഡ്വ. സണ്ണി ജോസഫ്

വയനാട്

മാനന്തവാടി              ഒ ആർ കേളു

ബത്തേരി                  ഐ സി ബാലകൃഷ്ണൻ

കല്പറ്റ                         സി കെ ശശീന്ദ്രൻ

കോഴിക്കോട്

വടകര                      സി കെ നാണു

കുറ്റ്യാടി                    പാറക്കൽ അബ്ദുള്ള

നാദാപുരം                 ഇ കെ വിജയൻ

കൊയിലാണ്ടി           കെ ദാസൻ

പേരാമ്പ്ര                   ടി പി രാമകൃഷ്ണൻ

ബാലുശ്ശേരി               പുരുഷൻ കടലുണ്ടി

എലത്തൂർ                 എ കെ ശശീന്ദ്രൻ

കോഴിക്കോട് –

വടക്ക്                      എ പ്രദീപ് കുമാർ

കോഴിക്കോട് –

തെക്ക്                      ഡോ. എം.കെ മുനീർ

ബേപ്പൂർ                    വി കെ സി മമ്മദ് കോയ

കുന്ദമംഗലം              അഡ്വ. പി ടി എ റഹീം

കൊടുവള്ളി             കാരാട്ട് റസാഖ്

തിരുവമ്പാടി             ജോർജ് എം തോമസ്

മലപ്പുറം

കൊണ്ടോട്ടി             ടി വി ഇബ്രാഹിം

ഏറനാട്                  പി കെ ബഷീർ

നിലമ്പൂർ                 പി വി അൻവർ

വണ്ടൂർ                    കെ നിഷാന്ത്

മഞ്ചേരി                  അഡ്വ. എം. ഉമ്മർ

പെരിന്തൽമണ്ണ         മഞ്ഞളാംകുഴി അലി

മങ്കട                       ടി.എ . അഹമ്മദ് കബീർ

മലപ്പുറം                  പി.ഉബൈദുള്ള

വേങ്ങര                   പി.കെ കുഞ്ഞാലിക്കുട്ടി

വള്ളിക്കുന്ന്             പി.അബ്ദുൽ ഹമീദ്

തിരൂരങ്ങാടി            പി.കെ അബ്ദുറബ്ബ്

താനൂർ                     വി. അബ്ദുറഹ്മാൻ

തിരൂർ                      സി. മമ്മൂട്ടി

കോട്ടക്കൽ               കെ.കെ. ആബിദ് ഹുസൈൻ തങ്ങൾ

തവനൂർ                   ഡോ. കെ.ടി. ജലീൽ

പൊന്നാനി               പി. ശ്രീരാമകൃഷ്ണൻ

 

പാലക്കാട്      

തൃത്താല                  വി.ടി. ബൽറാം

പട്ടാമ്പി                     മുഹമ്മദ് മുഹ്‌സിൻ

ഷൊർണ്ണൂർ               പി.കെ. ശശി

ഒറ്റപ്പാലം                  പി. ഉണ്ണി

കോങ്ങാട്                കെ.വി. വിജയദാസ്

മണ്ണാർക്കാട്              അഡ്വ. എൻ. ഷംസുദ്ദീൻ

മലമ്പുഴ                    വി.എസ്. അച്യുതാനന്ദൻ

പാലക്കാട്                ഷാഫി പറമ്പിൽ

തരൂർ                       എ .കെ. ബാലൻ

ചിറ്റൂർ                      കെ കൃഷ്ണൻ കുട്ടി

നെന്മാറ                   കെ. ബാബു

ആലത്തൂർ               കെ.ഡി.പ്രസേനൻ

 

തൃശ്ശൂർ

ചേലക്കര                  യു.ആർ. പ്രദീപ്

കുന്നംകുളം              എ .സി. മൊയ്തീൻ

ഗുരുവായൂർ              കെ.വി. അബ്ദുൾഖാദർ

മണലൂർ                    മുരളി പെരുനെല്ലി

വടക്കാഞ്ചേരി

ഒല്ലൂർ                         അഡ്വ. കെ. രാജൻ

തൃശ്ശൂർ                       വി.എസ്. സുനിൽകുമാർ

നാട്ടിക                       ഗീത ഗോപി

കൈപ്പമംഗലം           ടി. ടൈസൺ

ഇരിങ്ങാലക്കുട          പ്രൊഫ. കെ.യു. അരുണൻ
 
പുതുക്കാട്                 പ്രൊഫ. സി. രവീന്ദ്രനാഥ്

ചാലക്കുടി                 ബി.ഡി. ദേവസ്സി

കൊടുങ്ങല്ലൂർ            അഡ്വ. വി.ആർ. സുനിൽകുമാർ


എറണാകുളം  

പെരുമ്പാവൂർ              എൽദോസ് കുന്നപ്പിള്ളി

അങ്കമാലി                   റോജി.എം.ജോൺ

ആലുവ                       അൻവർ സാദത്ത്

കളമശ്ശേരി                   വി.കെ.ഇബ്രാഹിംകുഞ്ഞ്

പറവൂർ                        വി.ഡി സതീശൻ

വൈപ്പിൻ                    എസ്.ശർമ

കൊച്ചി                        കെ.ജെ മാക്‌സി

തൃപ്പൂണിത്തുറ            എം.സ്വരാജ്

എറണാകുളം              ഹൈബി ഈഡൻ

തൃക്കാക്കര                  പി.ടി. തോമസ്

കുന്നത്തുനാട്              വി.പി.സജീന്ദ്രൻ

പിറവം                          അനൂപ് ജേക്കബ്

മൂവാറ്റുപുഴ                   എൽദോ ഏബ്രഹാം

കോതമംഗലം               ആന്റണി ജോൺ

ഇടുക്കി                        

ദേവികുളം                    എസ്.രാജേന്ദ്രൻ             

ഉടുമ്പൻചോല               എം.എം. മണി

തൊടുപുഴ                     പി.ജെ.ജോസഫ്          

ഇടുക്കി                        റോഷി അഗസ്റ്റിൻ        

പീരുമേട്                      ഇ.എസ്.ബിജിമോൾ    

കോട്ടയം

പാല                               കെ.എം. മാണി

കടുത്തുരുത്തി              അഡ്വ.മോൻസ് ജോസഫ്

വൈക്കം                        സി.കെ. ആശ

ഏറ്റുമാനൂർ                     അഡ്വ.കെ.സുരേഷ് കുറുപ്പ്

കോട്ടയം                         തിരുവഞ്ചൂർ രാധാകൃഷ്ണൻ

പുതുപ്പള്ളി                      ഉമ്മൻചാണ്ട ി

ചങ്ങനാശ്ശേരി                  സി.എഫ്. തോമസ്

പൂഞ്ഞാർ                         പി.സി ജോർജ്ജ്

കാഞ്ഞിരപ്പള്ളി              ഡോ.എൻ ജയരാജ്

ആലപ്പുഴ  

അരൂർ                             എ .എം ആരിഫ്             

ചേർത്തല                        പി.തിലോത്തമൻ            

ആലപ്പുഴ                         ഡോ. ടി.എം.തോമസ് ഐസക്

അമ്പലപ്പുഴ                      ജി.സുധാകരൻ

കുട്ടനാട്                          തോമസ് ചാണ്ടി

ഹരിപ്പാട്                         രമേശ് ചെന്നിത്തല

കായംകുളം                    പ്രതിഭാ ഹരി
 
മാവേലിക്കര                   ആർ.രാജേഷ്

ചെങ്ങന്നൂർ                     അഡ്വ. കെ.കെ. രാമചന്ദ്രൻ നായർ

പത്തനംതിട്ട  

തിരുവല്ല                         മാത്യു ടി.തോമസ്

റാന്നി                              രാജു ഏബ്രഹാം

ആറന്മുള                        വീണാ ജോർജ്

കോന്നി                           അടൂർ പ്രകാശ്

അടൂർ                             ചിറ്റയം ഗോപകുമാർ

കൊല്ലം            

കരുനാഗപ്പള്ളി                ആർ.രാമചന്ദ്രൻ

ചവറ                               എൻ.വിജയൻ പിള്ള

കുന്നത്തൂർ                     കോവൂർ കുഞ്ഞുമോൻ

കൊട്ടാരക്കര                   പി.അയിഷാപോറ്റി

പത്തനാപുരം                  കെ.ബി.ഗണേഷ്‌കുമാർ

പുനലൂർ                          അഡ്വ. കെ.രാജു

ചടയമംഗലം                   മുല്ലക്കര രത്‌നാകരൻ

കുണ്ടറ                            ജെ.മേഴ്‌സിക്കുട്ടിയമ്മ

കൊല്ലം                            മുകേഷ്

ഇരവിപുരം                      എം. നൗഷാദ്

ചാത്തന്നൂർ                      ജി.എസ്. ജയലാൽ

തിരുവനന്തപുരം    

വർക്കല                            അഡ്വ.വി. ജോയി            

ആറ്റിങ്ങൽ                        ബി.സത്യൻ                      

ചിറയിൻകീഴ്                    വി.ശശി                            

നെടുമങ്ങാട്                      സി.ദിവാകരൻ                 

വാമനപുരം                       അഡ്വ.ഡി.കെ. മുരളി

കഴക്കൂട്ടം                          കടകംപള്ളി സുരേന്ദ്രൻ

വട്ടിയൂർക്കാവ്                  കെ. മുരളീധരൻ

തിരുവനന്തപുരം              വി.എസ്.ശിവകുമാർ

നേമം                                 ഒ.രാജഗോപാൽ

അരുവിക്കര                      കെ. എസ്. ശബരീനാഥൻ

പാറശ്ശാല                            സി.കെ.ഹരീന്ദ്രൻ

കാട്ടാക്കട                          അഡ്വ. ഐ . ബി. സതീഷ്

കോവളം                           എം. വിൻസെന്റ്

നെയ്യാറ്റിൻകര                   എസ്.ആൻസലൻ

redഎൽഡിഎഫ്‌

blueയുഡിഎഫ്‌

orangeഎൻഡിഎ

blackമറ്റുള്ളവ

 

NO COMMENTS

LEAVE A REPLY