ട്രോളന്മാർക്കും പൂട്ട് വീഴുന്നു!!

നവമാധ്യമങ്ങളിൽ സ്ത്രീകളെ ട്രോളുന്നവർ സൂക്ഷിക്കുക. നിങ്ങളെ പിടികൂടാൻ മന്ത്രി മനേകാ ഗാന്ധി ഒരുങ്ങിക്കഴിഞ്ഞു.

ഫേസ്ബുക്ക്,ട്വിറ്റർ തുടങ്ങിയ നവമാധ്യമങ്ങളിൽ സ്ത്രീകൾക്കെതിരെ അധിക്ഷേപങ്ങൾ നടക്കുന്നത് തടയാൻ വനിതാ ശിശുക്ഷേമ മന്ത്രാലയത്തിനു കീഴിൽ സൈബർ സെൽ ആരംഭിക്കാനാണ് മന്ത്രിയുടെ തീരുമാനം.ഓൺലൈനിൽ അധിക്ഷേപമോ ട്രോളുകളോ ഉണ്ടായാൽ ഉടൻ തന്നെ തന്റെ വകുപ്പിനെ അറിയിക്കാനാണ് സ്ത്രീകളോടുള്ള മന്ത്രിയുടെ അഭ്യർഥന.തുടർനടപടി ഉണ്ടാകുമെന്ന ഉറപ്പും മന്ത്രി നല്കുന്നു.

ചേതാൻ സംഗി ഐഎഎസ് ആവും പുതിയ സൈബർ സെല്ലിന്റെ തലപ്പത്തുണ്ടാവുക.നേരിട്ട് മന്ത്രിയെ പരാതി അറിയിക്കാൻ gandhim@nic.in എന്ന ഇമെയിൽ വിലാസം ഉപയോഗിക്കാം.പരാതി നല്കുമ്പോൾ #IamtrolledHelp എന്ന ഹാഷ് ടാഗും ചേർക്കണം.പരാതി എളുപ്പത്തിൽ ശ്രദ്ധയിൽ പെടാനാണ് ഇത്. ഓൺലൈൻ അധിക്ഷേപ കേസുകൾ നിരീക്ഷിക്കാൻ ദേശീയ വനിതാ കമ്മീഷന് നിർദേശം നല്കിയിട്ടുണ്ടെന്നും മനേകാ ഗാന്ധി പറഞ്ഞു.

NO COMMENTS

LEAVE A REPLY