അങ്ങ് കൊൽക്കത്തയിലും ഇങ്ങനെ തന്നെയാ!!

 

കേരളത്തിൽ മാത്രമല്ല കൊൽക്കത്തയിലും ഹെൽമറ്റില്ലാതെ ചെല്ലുന്ന ഇരുചക്ര യാത്രികർക്ക് പെട്രോൾ കിട്ടില്ല.ഹെൽമറ്റ് ധരിക്കാതെ വാഹനം ഓടിക്കുന്നവരുടെ നടപടിയിൽ ബംഗാൾ മുഖ്യമന്ത്രി മമതാ ബാനർജി അതൃപ്തി പ്രകടിപ്പിച്ചിരുന്നു.ഇരുചക്ര വാഹന അപകടങ്ങൾ വർധിച്ച പശ്ചാത്തലത്തിലായിരുന്നു ഇത്.പിറ്റേ ദിവസം തന്നെ കൊൽക്കത്താ പോലീസ് പരിഹാരം കണ്ടെത്തി.നോ ഹെൽമറ്റ് നോ പെട്രോൾ നയം നഗരത്തിൽ നടപ്പാക്കി.

ഹെൽമറ്റില്ലാതെ എത്തുന്നവർക്ക് ഒരുതുള്ളി പെട്രോൾ പോലും നല്കരുതെന്ന് പമ്പ് ഉടമകൾക്ക് കർശന നിർദേശം നല്കിയിട്ടുണ്ട്. പോലീസ് പട്രോളിംഗും ശക്തമാണ്.വണ്ടി ഓടിക്കുന്നവർക്ക് മാത്രമല്ല,പുറകിലിരുന്ന് യാത്ര ചെയ്യുന്നവർക്കും ഹെൽമറ്റ് നിർബന്ധമാണ്.

⇦ വാർത്തകൾ അറിയൂ ഫേസ്ബുക്കിലൂടെ!!! നിങ്ങളുടെ ഫേസ്ബുക്കിൽ Latest News updates ലഭിക്കുവാൻ 24 News ഒഫിഷ്യൽ ഫേസ്ബുക്ക് പേജ് like ചെയ്യുക.
Click here to download Firstnews
SHARE