എന്തിനായിരുന്നു ആ ക്രൂരത???

ATTENTION EDITORS - VISUAL COVERAGE OF SCENES OF INJURY OR DEATH - Bodies are seen on the ground July 15, 2016 after at least 30 people were killed in Nice, France, when a truck ran into a crowd celebrating the Bastille Day national holiday July 14. REUTERS/Eric Gaillard

ഫ്രഞ്ച് ദേശീയദിനാഘോഷങ്ങൾക്കിടയിലേക്ക് ട്രക്ക് ഓടിച്ചുകയറ്റുന്നതിന്റെ ഞെട്ടിപ്പിക്കുന്ന ദൃശ്യങ്ങൾ പുറത്തുവന്നു.നിലവിളിച്ച് കരയുന്ന ജനങ്ങൾ്കകിടയിലൂടെ രണ്ട് കിലോമീറ്റർ ദൂരമാണ് ട്രക്ക് ഓടിച്ചത്.മരണഭയത്തിൽ ജനങ്ങൾ തലങ്ങും വിലങ്ങും ഓടുന്നതും ചതഞ്ഞരയുന്നതും വീഡിയോയിലുണ്ട്.ഭീകരാക്രമണത്തിൽ ഇതിനോടകം 84 പേരാണ് കൊല്ലപ്പെട്ടത്. മരണസംഖ്യ ഇനിയും ഉയരാനാണ് സാധ്യത.

⇦ വാർത്തകൾ അറിയൂ ഫേസ്ബുക്കിലൂടെ!!! നിങ്ങളുടെ ഫേസ്ബുക്കിൽ Latest News updates ലഭിക്കുവാൻ 24 News ഒഫിഷ്യൽ ഫേസ്ബുക്ക് പേജ് like ചെയ്യുക.
Click here to download Firstnews
SHARE