വിജിലന്‍സ് കണ്ടെത്തിയത് അടിസ്ഥാന രഹിതം-കെ ബാബു

k-babu

ബാര്‍ലൈസന്‍സ് നല്‍കിയതിലും ബിവറേജ് കടകള്‍ പൂട്ടിയതിലും കെ ബാബുവിന്റെ കൃത്രിമത്വം നടത്തിയെന്ന വിജിലന്‍സിന്റെ വാദം അടിസ്ഥാന രഹിതമാണെന്ന് മുന്‍ മന്ത്രി കെ.ബാബു. പൂട്ടുന്ന ബാറുകളുടെ പട്ടിക ബാബു തിരുത്തിയതായി വിജിലന്‍സിന്റെ ത്വരിത പരിശോധനാ റിപ്പോര്‍ട്ടില്‍ വ്യക്തമാക്കിയിരുന്നു. കഴിഞ്ഞ സര്‍ക്കാരിന്റെ കാലത്ത് 100 ബിയര്‍ പാര്‍ലറുകളും 93 ബാര്‍ ലൈസന്‍സുകളും അനുവദിച്ചതായി റിപ്പോര്‍ട്ടിലുണ്ട്. കേരള ഹോട്ടല്‍ ഇന്‍ഡസ്ട്രീസ് അസോസിയേഷന്‍ പ്രസിഡന്റ് വി.എം. രാധാകൃഷ്ണന്‍ നല്‍കിയ പരാതിയെ തുടര്‍ന്ന് വിജിലന്‍സ് നടത്തിയ ത്വരിതാന്വേഷണ റിപ്പോര്‍ട്ടിലാണ് മുന്‍ മന്ത്രിയ്ക്കെതിരായ ഈ ആരോപണങ്ങള്‍ ഉള്ളത്. എന്നാല്‍ ചട്ടവിരുദ്ധമായി യാതൊന്നും ചെയ്തിട്ടില്ലെന്ന് കെ. ബാബു വ്യക്തമാക്കി.

⇦ വാർത്തകൾ അറിയൂ ഫേസ്ബുക്കിലൂടെ!!! നിങ്ങളുടെ ഫേസ്ബുക്കിൽ Latest News updates ലഭിക്കുവാൻ 24 News ഒഫിഷ്യൽ ഫേസ്ബുക്ക് പേജ് like ചെയ്യുക.
Click here to download Firstnews
SHARE