രണ്ടാളും കൂടി എങ്ങോട്ടാ!!!

 

ദേശീയ പുരസ്‌കാരം ലഭിച്ചതോടെ സുരാജ് വെഞ്ഞാറമ്മൂടിന് ഹാസ്യകഥാപാത്രങ്ങളിൽ നിന്ന് കരുത്തുറ്റ അഭിനയമുഹൂർത്തങ്ങളിലേക്ക് അവസരം ലഭിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്. ആക്ഷൻ ഹീറോ ബിജുവിലും കമ്മട്ടിപ്പാടത്തിലും കണ്ട ആ സീരിയസ് വേഷങ്ങളുടെ തുടർച്ചയാവുകയാണ് സുരാജും മമ്മൂട്ടിയും ഒന്നിക്കുന്ന പുതിയ തമിഴ് ചിത്രം ‘പേരൻപ്’.

മമ്മൂട്ടി വളരെയധികം പ്രതീക്ഷ വയ്ക്കുന്ന ഈ തമിഴ്ചിത്രത്തിന്റെ സംവിധായകൻ ദേശീയപുരസ്‌കാരജേതാവ് റാം ആണ്. തങ്കമീൻകൾ എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെ ദേശീയ പുരസ്‌കാരം സ്വന്തമാക്കിയ വ്യക്തിയാണ് റാം. കൊടൈക്കനാൽ ആയിരുന്നു ചിത്രത്തിന്റെ പ്രധാന ലൊക്കേഷൻ.അച്ഛനും മകളും തമ്മിലുള്ള തീവ്രമായ ആത്മബന്ധത്തിന്റെ കഥ പറയുന്ന ചിത്രമാണ് പേരൻപ്.

⇦ വാർത്തകൾ അറിയൂ ഫേസ്ബുക്കിലൂടെ!!! നിങ്ങളുടെ ഫേസ്ബുക്കിൽ Latest News updates ലഭിക്കുവാൻ 24 News ഒഫിഷ്യൽ ഫേസ്ബുക്ക് പേജ് like ചെയ്യുക.
Click here to download Firstnews