കുടിയേറ്റ വിരുദ്ധൻ ട്രംപിന്റെ കുടിയേറ്റക്കാരി ഭാര്യയുടെ ചൂടൻ ചിത്രങ്ങൾ

അമേരിക്കയുടെ പ്രഥമ വനിതയാകാൻ തയ്യാറെടുക്കുന്ന മെലാനിയ  ട്രംപിന്റെ ചൂടൻ ചിത്രങ്ങൾ ചർച്ചയാകുന്നു. ട്രംപിനെ ജയം തുണച്ചാൽ മെലാനിയയാകും അമേരിക്കയുടെ പ്രഥമ വനിത. വ്യക്തിപരമായ വിലയിരുത്തലുകൾക്ക് ഏറെ പ്രാധാന്യമുള്ള തെരഞ്ഞെടുപ്പാണ് അമേരിക്കയിലേത്. സ്ഥാനാർത്ഥികളെയും അവരുടെ സ്വകാര്യതയേയും  ജനങ്ങൾ തലനാരിഴ കീറി പരിശോധിക്കും. കുടിയേറ്റ- ഇസ്‌ലാം വിരുദ്ധ നിലപാടുകളുടെ പേരിൽ ഇപ്പോൾ തന്നെ വിവാദത്തിലായിരിക്കുന്ന ട്രംപിന് കൂടുതൽ തലവേദനയാവുകയാണ് മെലാനിയയുടെ ചിത്രങ്ങൾ.

കുടിയേറ്റ വിരുദ്ധൻ ട്രംപിന്റെ

കുടിയേറ്റക്കാരി ഭാര്യയുടെ ചൂടൻ ചിത്രങ്ങൾ 

melania 7

melania 6

melania 5

melania 4

melania 3

melania 2

melania 1

 

⇦ വാർത്തകൾ അറിയൂ ഫേസ്ബുക്കിലൂടെ!!! നിങ്ങളുടെ ഫേസ്ബുക്കിൽ Latest News updates ലഭിക്കുവാൻ 24 News ഒഫിഷ്യൽ ഫേസ്ബുക്ക് പേജ് like ചെയ്യുക.
youtube subcribe
SHARE