മലയാളം കടുകട്ടിയെന്ന് ഗൂഗിളും സമ്മതിച്ചു

MALAYALAM

ഇന്ത്യയിലെ ഏറ്റവും ശ്രമകരമായ ഭാഷ ഏതെന്ന് അറിയാമോ? നമ്മുടെ മലയാളമാണ് ഇന്ത്യയിലെ പ്രയാസ്സമേറിയ ഭാഷയിൽ ഒന്നാം സ്ഥാനത്ത്. ഇത് പറയുന്നത് മറ്റാരുമല്ല സാക്ഷാൽ ഗൂഗിൾ തന്നെ.

ദ ഹാർഡെസ്റ്റ് ലാംഗ്വേജ്‌ ഓഫ് ഇന്ത്യ എന്ന് ടൈപ്പ് ചെയ്യുമ്പോൾ ഗൂഗിൾ നൽകുന്ന ഉത്തരം മലയാളം എന്നാണ്. എല്ലാ കോഡുകളും കണ്ടുപിടിക്കപ്പെടുന്ന ഈ കാലഘട്ടത്തിൽ ആർമിയിൽപോലും സംവേദനത്തിന് ഉപയോഗിക്കുന്നത് മലയാളമാണെന്നാണ് ഗൂഗിൾ പറയുന്നത്.

മലയാളം അറിയുന്നവർക്ക് മറ്റെല്ലാ ഭാഷകളും പഠിക്കുക എളുപ്പമായിരിക്കും എന്നും പറഞ്ഞു കേട്ടിട്ടുണ്ട്. എന്തായാലും നമ്മൾ മലയാളികൾക്ക് അൽപ്പമൊക്കെ അഹങ്കരിക്കാം ഇന്ത്യയിലെ അല്ലെങ്കിൽ ഏഷ്യയിലെതന്നെ പ്രയാസമേറിയ ഭാഷയല്ലേ നമ്മൾ സംസാരിക്കുന്നത്.

⇦ വാർത്തകൾ അറിയൂ ഫേസ്ബുക്കിലൂടെ!!! നിങ്ങളുടെ ഫേസ്ബുക്കിൽ Latest News updates ലഭിക്കുവാൻ 24 News ഒഫിഷ്യൽ ഫേസ്ബുക്ക് പേജ് like ചെയ്യുക.
Click here to download Firstnews
SHARE