ഫാന്‍സുകാരുടെ ഈ സ്നേഹം നാണക്കേടും വേദനയും ഉണ്ടാക്കുന്നു-പൃഥ്വി

prithviraj

സോഷ്യല്‍ നെറ്റ് വര്‍ക്ക് സൈറ്റുകളില്‍ മറ്റ് സിനിമകളെ ക്രൂരമായി വിമര്‍ശിക്കുന്ന തന്‍റെ ആരാധകരുടെ വാക്കുകള്‍ വേദനയും നാണക്കേടും സമ്മാനിക്കുന്നതായി പൃഥ്വിരാജ്.  ഫെയ്സ് ബുക്കിലാണ് പൃഥ്വിരാജ് ഈ പരാമര്‍ശം നടത്തിയിരിക്കുന്നത്. വിമര്‍ശനം മാന്യവും കാര്യമാത്ര പ്രസക്തവുമാകണം എന്നാണ് പൃഥ്വി ഫെയ്സ് ബുക്കില്‍ കുറിച്ചിരിക്കുന്നത്. ഇനി ഒരിക്കലും തന്‍റെ പേരിലോ എനിക്ക് വേണ്ടിയോ മറ്റൊരു സിനിമയേയോ നടനെയോ അവരുടെ ആരാധകരെ കുറിച്ചോ സഭ്യമല്ലാത്ത ഭാഷയില്‍ പരാമര്‍ശിക്കരുത്. അത് എന്‍റെ ശരികള്‍ക്കും എന്‍റെ വിശ്വാസങ്ങള്‍ക്കും എതിരാണ്. എല്ലാ നല്ല സിനിമകളും വിജയിക്കണം..എല്ലാ നല്ല നടിനടന്മാരും വളരണം. എന്നെ സ്നേഹിക്കിന്നുണ്ടെങ്കിൽ, നല്ല സിനിമയെയും നല്ല അഭിനയത്തേയും നിങ്ങൾ സ്നേഹിക്കണം.  എന്നും പൃഥ്വിരാജ് എഴുതിയിട്ടുണ്ട്.

⇦ വാർത്തകൾ അറിയൂ ഫേസ്ബുക്കിലൂടെ!!! നിങ്ങളുടെ ഫേസ്ബുക്കിൽ Latest News updates ലഭിക്കുവാൻ 24 News ഒഫിഷ്യൽ ഫേസ്ബുക്ക് പേജ് like ചെയ്യുക.
Click here to download Firstnews
SHARE