ബേഫികർ ട്രെയിലർ എത്തി

ആദിത്യ ചോപ്ര സംവിധാനം ചെയ്ത ‘ബേഫിക്കർ’ എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ ട്രെയിലർ ഇറങ്ങി. രൺവീർ സിങ്ങ് വാണി കപൂർ എന്നിവർ കേന്ദ്രകഥാപാത്രത്തിൽ എത്തുന്ന ഈ ചിത്രം, പരിമിതകളോ ബന്ധനങ്ങളോ ഇല്ലാത്ത പ്രണയത്തിന്റെ കഥ പറയുന്നു.

മിക്ക പ്രണയ സിനിമകളുടെയും ട്രെയിലർ സന്തോഷത്തിൽ തുടങ്ങി സങ്കടത്തിൽ അവസാനിക്കുന്നതാണ്. എന്നാൽ അതിൽ നിന്നൊക്കെ വ്യത്യസ്ഥമായി കരച്ചിലോ, മറ്റ് സമ്മർദ്ദങ്ങളൊന്നും ട്രെയിലർ കാണിക്കുന്നില്ല. എന്നാലും യഷ് രാജ് സിനിമകളിൽ പ്രതീക്ഷിക്കാവുന്ന ഓവർ-സെന്റിമെന്റൽ ക്ലൈമാക്‌സ് ഇതിലും പ്രതീക്ഷിക്കാം.

രൺവീർ സിങ്ങും വാണി കപൂറും തമ്മിലുള്ള കെമിസ്ട്രിയും ഇതിനോടകം തന്നെ ബിടൗണിൽ ചർച്ചയാണ്. ഡിസംബർ 19 ന് ചിത്രം തിയേറ്ററുകളിൽ എത്തും.

befikar, trailer, ranveer singh, vani kapoor

⇦ വാർത്തകൾ അറിയൂ ഫേസ്ബുക്കിലൂടെ!!! നിങ്ങളുടെ ഫേസ്ബുക്കിൽ Latest News updates ലഭിക്കുവാൻ 24 News ഒഫിഷ്യൽ ഫേസ്ബുക്ക് പേജ് like ചെയ്യുക.
Click here to download Firstnews