പോലീസിൽ ഒരു മതവിഭാഗത്തിന്റെയും ചിഹ്നങ്ങൾ അനുവദിക്കില്ല; കെ ടി ജലീൽ

k t jaleel

പോലീസിൽ ഒരു മതവിഭാഗത്തിന്റെയും ചിഹ്നങ്ങൾ അനുവദിക്കാനാവില്ലെന്ന് തദ്ദേശ സ്വയംഭരണ വകുപ്പ് മന്ത്രി കെ ടി ജലീൽ. ഇസ്ലാം മതത്തിൽ താടിവെക്കുക എന്നത് നിർബന്ധമല്ല. അത് സുന്നത്താണെന്നാണ് ഇസ്ലാം വിശ്വാസം. എന്നാൽ ഇതിന്റെ പേരിൽ ഏതെങ്കിലുമ1രു ചിഹ്നം പോലീസിൽ കൊണ്ടുവരാനാകില്ലെന്നും ജലീൽ പറഞ്ഞു.

പോലീസിന് ഒറ്റ ചിഹ്നം മാത്രനമേ പാടുള്ളൂ. അത് കേരള പോലീസ് എന്ന ചിഹ്നമാണ്. അവിടെ വിഭജനം അനുവദിക്കില്ല. അങ്ങനെ സംഭവിക്കുന്നത് ദൂരവ്യാപക പ്രത്യാഘാതങ്ങൾക്ക് ഇടയാക്കും.

കഴിഞ്ഞ ദിവസം നിയമസഭയിലെ ധനാഭ്യർഥന ചർച്ചയിൽ ലീഗ് എംഎൽഎ ടി.വി ഇബ്രാഹിം മുസ്ലിം മതവിശ്വാസികളായ പൊലീസുകാർക്ക് താടി വെക്കാൻ അനുവാദം നൽകണമെന്ന് ആവശ്യപ്പെട്ടിരുന്നു. ഇതേ തുടർന്ന് നിയമസഭയിൽ ചർച്ച ഉണ്ടാകുകയും പിന്നീട് അത് നിയമസഭയുടെ പുറത്തേക്ക് വ്യാപിക്കുകയും ചെയ്തിരുന്നു.

⇦ വാർത്തകൾ അറിയൂ ഫേസ്ബുക്കിലൂടെ!!! നിങ്ങളുടെ ഫേസ്ബുക്കിൽ Latest News updates ലഭിക്കുവാൻ 24 News ഒഫിഷ്യൽ ഫേസ്ബുക്ക് പേജ് like ചെയ്യുക.
Click here to download Firstnews
SHARE