നിക്ഷേപം കുമിഞ്ഞ് കൂടുന്നു. പലിശ നിരക്ക് കുറച്ച് ബാങ്കുകള്‍

bank reduces interest rate

നോട്ടുകള്‍ അസാധുവാക്കിയതിനെ തുടര്‍ന്ന് ബാങ്കുകളില്‍ നിക്ഷേപങ്ങള്‍ കുമിഞ്ഞ് കൂടുന്ന സാഹചര്യത്തില്‍ ബാങ്കുകള്‍ സ്ഥിര നിക്ഷേപങ്ങളുടെ പലിശ നിരക്ക് കുറയ്ക്കുന്നു. എസ് ബി ഐ വിവിധ കാലാവധിയിലുള്ള സ്ഥിര നിക്ഷേപങ്ങള്‍ക്ക് 0.15ശതമാനം പലിശ കുറച്ചു. 7.05ആയിരുന്നു പലിശ. 6.90ലേക്കാണ് പലിശ നിരക്ക് കുറച്ചത്. പുതിയ നിക്ഷപങ്ങള്‍ക്കും കാലാവധിയായ നിക്ഷേപങ്ങള്‍ പുതുക്കി വയ്ക്കുന്നവര്‍ക്കും ഇത് ബാധകമായിരിക്കും. ഐസിഐസിഐ, എച്ച്.ഡിഎഫ്.സി, ആക്സിസ് ബാങ്കപകളും പലിശനിരക്ക് കുറച്ചിട്ടുണ്ട്. ഈ മാസം എട്ടിന് ശേഷംഎസ്.ബി.ഐയ്ക്ക്നിക്ഷേപ തുകയായി ലഭിച്ചത് 1,14,139കോടിരൂപയാണ്  .

bank reduces interest rate

⇦ വാർത്തകൾ അറിയൂ ഫേസ്ബുക്കിലൂടെ!!! നിങ്ങളുടെ ഫേസ്ബുക്കിൽ Latest News updates ലഭിക്കുവാൻ 24 News ഒഫിഷ്യൽ ഫേസ്ബുക്ക് പേജ് like ചെയ്യുക.
Click here to download Firstnews
SHARE