മാക്ട ‘പ്രണാമ സന്ധ്യ’ ഫെബ്രുവരി അഞ്ചിന്

മലയാള ചലച്ചിത്ര സാങ്കേതിക പ്രവര്‍ത്തകരുടെ കൂട്ടായ്മയായ മാക്ടയുടെ ‘പ്രണാമ സന്ധ്യ‘ ഫെബ്രുവരി അ‍ഞ്ചിന് നടക്കും.ചടങ്ങില്‍ മാക്ടയുടെ പ്രഥമ ലെജന്റ് ഓണര്‍ പുരസ്കാരം എംടിവാസുദേവന്‍നായര്‍ക്ക്  സമര്‍പ്പിക്കും. എറണാകുളം ഗോകുലം കണ്‍വെന്‍ഷന്‍ സെന്ററില്‍ വൈകിട്ട് ആറ് മണിക്കാണ് പരിപാടി.
മോഹന്‍ലാലും മമ്മൂട്ടിയും അടക്കം മലയാളസിനിമാ രംഗത്തെ അഭിനേതാക്കളും ,ചലച്ചിത്ര രംഗത്തെ സാങ്കേതിക പ്രവര്‍ത്തകരും ചടങ്ങില്‍ പങ്കെടുക്കും.
ബിച്ചു തിരുമല, ഐവി ശശി, അരോമ മണി, ശ്യാം, ത്യാഗരാജന്‍ മാസ്റ്റര്‍, നടരാജന്‍, രാധാകൃഷ്ണന്‍, പത്മനാഭന്‍ എന്നിവര്‍ക്ക് ഗുരുപൂജ സമര്‍പ്പണവും, കഴിഞ്ഞ വര്‍ഷത്തെ ദേശീയ-സംസ്ഥാന ചലച്ചിത്ര അവാര്‍ഡ് ജേതാക്കളെ ആദരിക്കുന്ന ചടങ്ങും ഒപ്പം നടക്കും.
പഠനത്തില്‍ ഉന്നത വിജയം നേടിയ മാക്ട അംഗങ്ങളുടെ മക്കള്‍ക്കുള്ള മെഡലുകളും ചടങ്ങില്‍ വിതരണം ചെയ്യും.

⇦ വാർത്തകൾ അറിയൂ ഫേസ്ബുക്കിലൂടെ!!! നിങ്ങളുടെ ഫേസ്ബുക്കിൽ Latest News updates ലഭിക്കുവാൻ 24 News ഒഫിഷ്യൽ ഫേസ്ബുക്ക് പേജ് like ചെയ്യുക.
Click here to download Firstnews
SHARE