കൊല്ലപ്പെട്ട ബി.എസ്​.എഫ്​ ജവാന്റെ വീട് സന്ദര്‍ശിച്ച യോഗി ആദിത്യനാഥ് വിവാദത്തില്‍

complete ban of non veg at gorakhpur

അതിർത്തിയിൽ കൊല്ലപ്പെട്ട ബി.എസ്​.എഫ്​ ജവാന്റെ കുടുംബത്തെ ഉത്തർപ്രദേശ്​ മുഖ്യമന്ത്രി യോഗി ആദിത്യനാഥ് സന്ദർശിക്കാനെത്തിയതുമായി ബന്ധപ്പെട്ടു വിവാദം. കുടുംബത്തെ യോഗി ആദിത്യനാഥ് അപമാനിച്ചു എന്ന് ആരോപണം. ജവാ​​​െൻറ വീട്ടിൽ യോഗി ആദിത്യനാഥിന് ജില്ലാ ഭരണകൂടത്തിന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ ​ ഒരുക്കിയ വി.ഐ.പി സൗകര്യങ്ങൾ സന്ദർശന ശേഷം പൊളിച്ചു മാറ്റിയത് ആണ് വിവാദങ്ങൾക്കു തുടക്കമായത്. മുഖ്യമന്ത്രിയുടെ സന്ദർശനത്തിന്​ മുന്നോടിയായി ജവാ​​​െൻറ വീട്ടിൽ എ.സി, സോഫ, കാവി നിറത്തിൽ കർട്ടൻ, കസേര, കാർപെറ്റ്​ തുടങ്ങിയവ എത്തിച്ചിരുന്നു. മുഖ്യമന്ത്രി തിരിച്ചുപോയതിന്​ പിന്നാലെ ഇവ തിരികെ കൊണ്ടുപോവുകയും ചെയ്​തു. പ്രേംസാഗറി​​​െൻറ സഹോദരൻ ദയാശങ്കറാണ്​ ഇക്കാര്യം വെളിപ്പെടുത്തിയത്​. സർക്കാരിൽ നിന്നും ലഭ്യമായതെന്ന് കരുതിയ സൗകര്യങ്ങൾ മുഖ്യമന്ത്രിയുടെ സുഖത്തിനു വേണ്ടിയുള്ളതാണെന്നത് തങ്ങളെ അപമാനിക്കുന്നതായി എന്നും ​ അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

yogi,yogi adithya nath, bsf, attack

 

NO COMMENTS

LEAVE A REPLY