സ്വാ​മി ഗം​ഗേ​ശാ​ന​ന്ദ​യെ ഇന്ന് കസ്റ്റഡിയില്‍ വാങ്ങും

swami swami genital organ cut case pocso court slams police swami sexual organ castration case handover to crime branch swami castration case no case against girl

ലൈം​ഗി​ക പീ​ഡ​ന​ശ്ര​മ​ത്തി​നി​ടെ പെ​ൺ​കു​ട്ടി ജ​ന​നേ​ന്ദ്രി​യം ഛേദി​ച്ച സ്വാ​മി ഗം​ഗേ​ശാ​ന​ന്ദ​യെ അ​ന്വേ​ഷ​ണ​സം​ഘം ബു​ധ​നാ​ഴ്​​ച ക​സ്​​റ്റ​ഡി​യി​ൽ വാ​ങ്ങി​യേ​ക്കും. സ്വാ​മി​യു​ടെ ആ​രോ​ഗ്യ​നി​ല തൃ​പ്തി​ക​ര​മാ​ണെ​ന്നും കൂ​ടു​ത​ൽ ചോ​ദ്യ​ചെ​യ്യ​ലി​നാ​യി ക​സ്​​റ്റ​ഡി​യി​ൽ വി​ട്ടു​ത​ര​ണ​മെ​ന്ന് പൊ​ലീ​സ് കോ​ട​തി​യോ​ട് ആ​വ​ശ്യപ്പെട്ടു.
ഇപ്പോള്‍ തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം മെ​ഡി​ക്ക​ൽ കോ​ള​ജ് ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ലെ പ്ര​ത്യേ​ക പൊ​ലീ​സ് സെ​ല്ലി​ൽ റി​മാ​ൻ​ഡി​ലാ​ണ് സ്വാമി. അ​തേ​സ​മ​യം പെ​ൺ​കു​ട്ടി​യു​ടെ മാ​താ​വും സ​ഹോ​ദ​ര​നും സ്വാമിയുടെ ലിംഗം ഛേദിച്ചത് പെണ്‍കുട്ടിയുടെ കാമുകനാണെന്ന് ഡിജിപിയ്ക്ക് പരാതി നല്‍കിയിരുന്നു

NO COMMENTS