ബീഫ് ഫെസ്റ്റിവലിനിടെ ആക്രമണം; കേസ് അട്ടിമറിക്കാൻ ശ്രമിക്കുന്നുവെന്ന് ആരോപണം

0
26
madras iit

മദ്രാസ് ഐഐടിയിൽ നടത്തിയ ബീഫ് ഫെസ്റ്റിവലിൽ മലയാളി വിദ്യാർത്തി സൂരജിന് മർദ്ദനമേറ്റ സംഭവം അട്ടിമറിക്കാൻ ശ്രമം നടക്കുന്നുവെന്ന് ആരോപണം. സൂരജിന്റെ വലംകണ്ണിന് അപകടത്തിൽ പരിക്കേറ്റു. രണ്ട് ശസത്രക്രിയകളാണ് സൂരജിന്റെ പരിക്കേറ്റ വലതുകണ്ണിന് നടത്തിയത്.

പോലീസ് കേസ് അട്ടിമറിക്കാൻ ശ്രമിക്കുന്നുവെന്ന് തനിക്ക് സംശയമുണ്ടെന്നും പലകാര്യങ്ങളും എഫ്‌ഐആറിൽ പോലീസ് വിട്ടുകളഞ്ഞുവെന്നും സൂരജ് ആരോപിക്കുന്നു.

madras iitആരോപണമുന്നയിച്ച് സൂരജ് ഫേസ്ബുക്കിൽ വീഡിയോ പോസ്റ്റ് ചെയ്തു. ഐഐടിയിലെ വെജിറ്റേറിയൻ മെസ്സിൽ ഭക്ഷണം കഴിച്ചുകൊണ്ടിരുന്ന സൂരജിനോട് ബീഫ് കഴിക്കുമോ എന്നും ബീഫ് പെസ്റ്റിവലിൽ പങ്കെടുക്കുമോ എന്നും ചോദിച്ച മനീഷ്, ഉണ്ടെന്ന് ഉത്തരം ലഭിച്ചതോടെ തന്റെ തലയ്ക്കടിയ്ക്കുകയായിരുന്നുവെന്ന് സൂരജ് പറഞ്ഞു.

 

slaughter ban | beef fest | beef ban | beef | Madras IIT |

NO COMMENTS