മുസ്ലീം പെൺകുട്ടികളെ ബലാത്സംഗം ചെയ്യാൻ മലയാളിയുടെ ആഹ്വാനം

fb post

മുസ്ലീം പെൺകുട്ടികളെ ബലാത്സംഗം ചെയ്ത് അവർക്ക് കുഞ്ഞുങ്ങളെ നൽകണമെന്ന് മലയാളിയുപടെ ഫേസ്ബുക്ക് കമന്റ്. രാധാകൃഷ്ണൻ പിള്ള എന്ന വ്യക്തിയാണ് ഒരു പോസ്റ്റിന് കീഴിൽ ഇത്തരത്തിൽ കമന്റ് ഇട്ടത്. ഈ പോസ്റ്റ് ശ്രദ്ധയിൽപെട്ട നിരവധി പേർ ഷയർ ചെയ്തതോടെ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ചർച്ചയായിരിക്കുകയാണ് രാധാകൃഷ്ണൻ പിള്ളയും കമന്റും.

ശ്യാം പ്രസാദ് വടകര എന്നയാൾ ഷെയർ ചെയ്ത ഹിന്ദു ഹെൽപ്പ്‌ലൈൻ കോഡിനേറ്ററായ പ്രതീഷ് വിശ്വനാഥിന്റെ പോസ്റ്റിന് ചുവടെയാണ് രാധാകൃഷ്ണൻ ഇത്തരമൊരു കമന്റ് നൽകിയിരിക്കുന്നത്. മത സ്പർധ വളർത്താനുള്ള രാധാകൃഷ്ണൻ പിള്ളയുടെ ശ്രമത്തിനെതിരെ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ നിരവധി പേരാണ് രംഗത്തെത്തിയിരിക്കുന്നത്.

19488539_1483552698334117_1265626384837224604_o

സമുദയങ്ങൾക്കിടയിൽ സ്പർധ ഉണ്ടാക്കുന്ന, ബലാൽസംഗത്തിന് ആഹ്വാനം ചെയ്യുന്ന പ്രകോപനപരമായ പ്രസംഗത്തിന്റെ പരിധിയിൽ വരുന്ന 153 എ വകുപ്പ് അനുസരിച്ചുള്ള കുറ്റമാണ് രാധാകൃഷ്ണൻ പിള്ള ചെയ്തതെന്നും ഇയാൾക്കെതിരെ കേസെടുക്കണമെന്നുമുള്ള ആവശ്യം ശക്തമാകുകയാണ്. പരമാവധി 5 വർഷം വരെ കഠിനതടവ് ലഭിക്കുന്ന കുറ്റമാണ് ഇതെന്നും ചിലർ ഓർമ്മിപ്പിക്കുന്നു.

NO COMMENTS